จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบแจ้งการเกิดอุบัติเหตุแบบใหม่  (อ่าน 615 ครั้ง)

deda

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 119
แบบแจ้งการเกิดอุบัติเหตุแบบใหม่
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 10:59:50 AM »
รบกวนถามผู้รู้หน่อยเถอะค่ะว่า ตอนนี้ถ้าเกิดอุบัติเหตุต้องแจ้งแรงงาน คือ แบบกท.16,44 แบบสปร. 5 อยากถามว่าต้องแจ้งการประสบอันตราย เจ็บป่วย หรือสูญหาาย แบบเดิมอีกแผ่นรึป่าวค่ะ หรือไม่ต้องแล้วแค่แบบใหม่ที่กำหนดมาก็พอค่ะ อยากทราบมากๆๆๆๆ :wanwan011: :wanwan011: :wanwan011:

WE LOVE JORPOR.COM