จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: จะติดถังดับเพลิงเข้ากับรถรรทุก (Trackor head)  (อ่าน 1224 ครั้ง)

A.Abhisakedusitasakul

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
สวัสดีครับ
         ผมกำลังหาบริษัท ที่นำเข้า  อุปกรณ์ Fire Extinguisher Bracket
แนะนำด้วยครับ  โทรไป 2 -3 แห่ง แล้ว  หาไม่ได้ครับ  คือ  จะนำไปติดตั้งเข้ากับรถบรรทุกหัวลากน่ะครับ  คือ  เป็นข้อตกลงกับลูกค้าน่ะครับ  กฎหมายไม่ได้ระบุว่าต้องติด  แต่ลูกค้าต้องการครับ

ขอบคุณครับผม AA  ???

msc99

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 98
Re: จะติดถังดับเพลิงเข้ากับรถรรทุก (Trackor head)
« Reply #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 02:13:54 PM »
แบบเป็นกล่องครับ

bboy357

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 83
Re: จะติดถังดับเพลิงเข้ากับรถรรทุก (Trackor head)
« Reply #2 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 03:39:00 PM »
สั่งทำเลยครับ  ออกแบบเองเลย
ที่ปรึกษาเดียวที่ผมมีคือ  jorpor.com

Jo_PK

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 465
  • อยากได้การยอมรับ ... ให้พยายามเป็นที่พึงให้ผู้อื่น
« Reply #3 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2014, 04:56:56 PM »
ทำประมาณกี่อันขอรับ...

แนะนำ ร้านดีๆ หน่อย เพราะ เบรคแล้ว หลุดงานจะเข้า

http://thanachai.co.th

(อยู่แถว พุทธมณฑล สาย4)

รถผลิตน้ำดื่ม - รถประปาสนาม [รายได้หลัก]

ตรวจสอบอาคารตาม พรบ.ควบคุมอาคาร
www.buildinglawaudit.com

จะออกไปแตะขอบฟ้า

ตรวจสอบอาคารตาม พรบ.ควบคุมอาคาร

" class="bbc_img

WE LOVE JORPOR.COM