จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

งานเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน > ห้องประกาศรับสมัครงาน

บริษัท ทิปโก้แอสฟัลท์ จำกัด (มหาชน) สาขาพระประแดง รับ จป.ระดับวิชาชีพ 1 อัตรา

<< < (2/2)

noppadol_1411:

มากระตุ้นกระทู้ดีๆ บริษัทฯดีๆ น้องไม่สนใจบ้างหรือครับ ?

Sukaree-Safety:
ก้อน่าสนใจดีดี  แต่ไปสมัครไกลจังเลยเนาะ  อ.นพดล  (พระปะแดงไม่รับบ้าง?)

pafhunl:
ดันค่ะ ดัน....สวัสดิการเขาก็ดีนะ มีบ้านพักให้ด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

WE LOVE JORPOR.COM