จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: จป.มือเก่าแต่หัดขึ้นทะเบียนใหม่  (อ่าน 856 ครั้ง)

สิงห์สุราพ่าย

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 167
จป.มือเก่าแต่หัดขึ้นทะเบียนใหม่
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 09:01:53 AM »
ผมได้งานที่ใหม่นะครับ และที่ทำงานไม่ค่อยอยากให้ จป.ออกไปส่งเอกสารที่แรงงาน(กลัวอู้ อิอิ)  ทีนี้ผมก็ต้องส่งเอกสารทาง อิเล็คทรอนิคน์ ผมได้ รหัส เรียบร้อยแล้วครับ   ตอนนี้จะรายงาน จป.หัวหน้างานครับ ทั้งหมด็ราวๆ 25 คน ผมจะแจ้งรายชื่อ ผมก็เข้าไป แต่ผมสงสัยว่าการแจ้งรายชื่อ แจ้งได้ที่ ละคนหรือครับ (อย่างโรงงานผม จป.หน จะเข้ารับการอบรมอีกเป็นร้อย ก็ต้องแจ้งรายชื่อที่ละคน เจ้านายก็เซนต์ที่ละคนหรือครับ ผม สแกนเป็นไฟล์ pdf ทั้งหมด25 คน ทั้งใบแต่งตั้ง แนบครั้งเดียวได้รึเปล่าว
    อีกอย่าง ผมจะแจ้งเพื่อขอเลขทะเบียน จป.หนด้วย ทำได้ไหมครับ หากได้ แนบไฟล์ครั้งเดียวทั้งหมด25 คนได้รึเปล่าว รึว่าต้อง พิมพ์ที่ละคน
   รบกวนพี่ๆที่ชำนาญการส่งแบบอิเล็คทรอนิกส์ลอกหน่อยครับ

ขอบคุณ ครับ

WE LOVE JORPOR.COM