จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi Motors รับ จป.วิชาชีพ หาเพื่อนร่วมงานครับ ด่วน  (อ่าน 11368 ครั้ง)

xpert2x

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 6
Qualifications :

Male or Female age not over 30 year old
Bachelor's Degree in HSE engineering, Science, Occupational Health.
Have professional safety officer Level certification
At least 2 years experience in HSE works and construction fields
Good command in English and computer skill.

Please submit your resume with full details of qualifications, experience and recent photograph to:

Mitsubishi Motors (Thailand) Co., Ltd.

Laem Cha Bang Industrial Estate, 199 Moo 3,
Tambon Thung Sukhla, Amphoe Si Racha, Chonburi, 20230
Tel: 038-498-000 or 038-498269, 038-498260, 038-498-258 Fax: 038-498-080

E-mail : Recruitment.Lcb@th.mitsubishi-motors.com
Website : www.mitsubishi-motors.co.th

Natthanont

• Administrator
  • Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 6223
ขอบคุณ สำหรับข้อมูลครับ

::)

ณัฐธนนท์ เศรษฐ์กุลพาณิช  โทร.099-7978993
* จป.วิชาชีพ 
* Admin ผู้ดูแลเว็บ : Jorpor.Com

wijuk yongwanich

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 39
กสร.จป.ว213-000494

xpert2x

• Newbie
  • *
ส่งกันมาเยอะๆ นะครับ จะได้ทำงานร่วมกัน รอเพื่อนๆ อยู่

มูมู่

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 28
ประสบการณ์น้อยมีสิทธิ์ไหมค่ะ รับกี่ตำแหน่งค่ะ ???

xpert2x

• Newbie
  • *
ยินดีรับเด็กจบใหม่ ทนแรงกดดันสูงได้ เน้นข้อนี้ สำคัญสุด อิอิอิ

komsan_bsru

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 65
เพิ่งย้ายงานมาอยู่แถวนี้อะครับ
ประสบการณ์น้อย ครับ
อยากทำมากๆๆๆๆๆๆ
ความอดทนของเรายาวนาน แต่คงทนถาวรไม่เท่ากัน
จงมีความอดทนและสติพร้อมๆกัน สู้ต่อ พี่น้อง จปว.........

SHE Janny

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
หยุด เสาร์ อาทิตย์ มั๊ยค่ะ กำลังหาอยู่พอดีเลยค่ะ ต่อรองเงินเดือนได้นะค่ะ อยากร่วมงานด้วยมากๆๆๆค่ะ ยังฝากพิจารณาด้วยนะค่ะ
e-mail:poo_2401@hotmail.com (Safety and Envi ) ka
ขอบคุณมากค่ะ

xpert2x

• Newbie
  • *
หยุดครับ แต่ถ้ามาทำวันเสาร์อาทิตย์ก็ได้โอที อิอิอิ ส่งมาตามเมลล์ที่ให้เลยครับ

aekanut

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมอีกนิดครับ ต้องมีคะแนนสอบ TOEIC หรือ TOEFL ด้วยมั๊ยครับ สนใจที่จะไปเป็นเพื่อนร่วมงานด้วยคนครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ
(dee_hab@hotmail.com )

xpert2x

• Newbie
  • *
เรื่องคะแนน TOEIC ไม่ต้องครับ แต่มีก็ดี จะได้ Support ได้ ขอสื่อสารได้เป็นพอครับ และตอนสัมภาษณ์เป็นภาษาอังกฤษ ใครชอบความท้าทาย เชิญส่งมาเยอะๆ นะครับ รอรับเพื่อนใหม่ที่กล้าเดินพร้อมกับเรา งานสนใจมากเลยทีเดียว อิอิอิ

Saifah

:wanwan020:ยังสมัครได้อยู่ใช่มั๊ยคะ พอดีว่าตอนนี้มีแต่เรซูเม่ค่ะ transcript ยังไม่ได้เลย

xpert2x

• Newbie
  • *
ได้ครับ ส่งมาเลย

safety UBU

• คะแนนน้ำใจ 7
ส่ง Resume ไปแล้วนะค่ะ ทาง E-Mail เพิ่งจบใหม่ รับไว้พิจารณาด้วยนะค่ะ
รอโอกาสที่จะได้สมัครงานกับ  Mitsubishi Motors   มานานมากเลย อยากทำงานที่นี่มากค่ะ เพราะว่ามีเพื่อนแนะนำมาว่ารับตำแหน่ง Safety แต่ว่าไม่รู้จะสมัครยังไง  :wanwan011: :wanwan020:
safety น้องใหม่..Chantaya_sci@hotmail.com

Saifah

ส่งเรซูเม่ไปแล้ว รอการพิจารณาอยู่นะคะ. ถ้าได้transcriptมาแล้วจะรีบส่งไปให้เลยนะคะ ::)

gigayuiz

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
โห สัมภาษณ์ภาษาอังกฤษด้วยอ่า ตายละหว่า จะไหวมั้ยเรา

xpert2x

• Newbie
  • *
ไหวดิ ชิวๆๆ อย่าคิดมาก เอาสื่อสารได้พอแล้วครับ สำหรับคนที่รอ รอก่อนนะครับ กระบวนการยาวมากกว่าจะได้คนนึง

Saifah

แอบหวังนิดนึง^___^
อยากทำงานนี้มากเลยเพราะตรงกับสายที่เรียนแล้วก็ชอบสายนี้รู้สึกว่าเป็นสิ่งใกล้ตัวเราที่ต้องมองให้ออก หาความเสี่ยงให้เจอ

gigayuiz

• Newbie
  • *
 :wanwan020:

กำลังทำ resume ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนเลยอ่า ห่างมานาน  :-[

safety UBU

• คะแนนน้ำใจ 7
ไม่ทราบว่าได้ จป. ยังค่ะ รับนู๋ไว้พิจารณาด้วยนะคะ :wanwan011:
safety น้องใหม่..Chantaya_sci@hotmail.com

คุรามะ

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 4
อายุ 33 แล้วครับไม่รู้สมัครได้ไหม

natchapon

• Newbie
  • *
ส่ง Resume ไปแล้วนะครับ ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ ขณะนี้ทำงานเป็น จป ก่อสร้างที่ MMth ไปก่อนพลางๆๆ ทำไปเรื่อยๆ  ของ Thai takasago ครับ

xpert2x

• Newbie
  • *
ครับ กำลังพิจารณาครับ แต่เนื่องจากบริษัทมันใหญ่เลือกนานมาก กระบวนการต่างๆ ช้า รอหน่อยนะครับ

gigayuiz

• Newbie
  • *
ส่งไปแล้วเหมือนกันค่ะ

korkaew

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 8
ตอนนี้ยังรับอยู่มั้ยค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM