จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: คปอ+กสก  (อ่าน 1046 ครั้ง)

ทีมงาน จป. ป้ายเขียว

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 425
คปอ+กสก
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2010, 01:45:38 PM »
 :wanwan005:

คณะกรรมการสวัสดิการในสถานประกอบกิจการ
Establishment of a Welfare Committee

福利委员会。

คณะกรรมการความปลอดภัย  อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน
COMMITTEE OF OCCUPATIONAL SAFETY,
HEALTH AND ENVIRONMENT OF THE WORKPLACE

安全委员会,卫生和工作环境。

เชิญดาวโหลดครับ  :wanwan017:
กลุ่ม จป. ที่ปลูกจิตสำนึกด้านสิ่งแวดล้อม (ป้ายเขียว)
ควบคู่กับงานด้านอาชีวอามัยและความปลอดภัย
🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯🎯
จป.ป้ายเขียวแห่งประเทศไทย 👷
วัตถุประสงค์หลักของLine @ นี้มีไว้ประชาสัมพันธ์ข่าวสารและกิจกรรมต่างๆในการทำงานในวิชาชีพเจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงานแบ่งปัน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน สังคมแห่งมิตรภาพและการปันสิ่งดีๆให้กันและกัน🤘กดแนะนำเพื่อนด้วยนะครับ 👷 ขอบคุณครับ
ต้องการเข้ากลุ่ม Line จป.ป้ายเขียว แจ้ง ID ผ่านทาง

ID LINE : adminteam007

ID LINE : @yxy0522j

💌💌💌💌💌💌💌💌💌💌💌

"หนึ่งข้อความด้านความปลอดภัย อาจช่วยชีวิตได้หลายพันคน"

" A safety message could save thousands of life "

WE LOVE JORPOR.COM