จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หางาน จป.วิชาชีพ  (อ่าน 172 ครั้ง)

KULAB THONGLAI

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
  • kulab
หางาน จป.วิชาชีพ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2021, 01:36:03 PM »
สวัสดีค่ะ 
ชื่อ : กุหลาบ  ทองลาย (กุหลาบ)
หางาน เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงาน (จป.วิชาชีพ)
ในเขตพื้นที่การปฏิบัติงาน : จังหวัดระยอง
จะเป็นงานประเภทโรงงานหรือไซต์ก่อสร้าง ก็ได้ค่ะ  :-*
มีประสบการณ์ในการทำงานโรงงานขนมปัง ไอศกรีม และนม
(ในกรณีที่เป็นไซต์ก่อสร้าง ยังไม่มีประสบการณ์ แต่พร้อมเรียนรู้งานค่ะ)  :wanwan011:

สามารถติดต่อได้ที่
e-mail : 5014.42kulab@gmail.com
Tel : 094-3017289
Line : kulab9_9

ทั้งนี้ได้แนบ Resume เพื่อประกอบการพิจารณาแล้วค่ะ
#ขอบคุณค่ะ  :wanwan017:
kulab

WE LOVE JORPOR.COM