จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: จป.จบใหม่ รบกวนขอตัวอย่าง SDS ฉบับเต็ม และฉบับย่อของพี่ๆหน่อยค่า  (อ่าน 328 ครั้ง)

LM137

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
สวัสดีค่า รบกวนขอตัวอย่าง SDS ฉบับเต็ม และฉบับย่อของพี่ๆหน่อยค่า
ถ้าทำฉบับเต็ม(ที่ติดไว้หน้างาน)ต้องมีทั้ง 16 หัวข้อเลยไหมคะ พอดีของเก่าที่รง.ฉบับเต็มมีไม่ครบ 16 หัวข้อค่า เลยงงค่ะว่าจริงๆแล้วต้องทำแบบไหนถึงจะถูกต้อง
 :-*

Mersy@SMC

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 101
แนวทางนะครับ
1. SDS ขอจากผู้ขายเป็นหลัก ซึ่งบางรายอาจมีไม่ครบ 16 ข้อ ไม่ควรไปเพิ่มเติมเอง ก็ใช้มันแค่นั้น ยกเว้นจะเปลี่ยนผู้ขายที่สามารถให้ SDS ที่มีครบทั้ง 16 ข้อ
2. ส่วนฉบับย่อ หรือหน้างาน ให้ใส่รายละเอียดส่วนที่สำคัญเน้นที่การปฏิบัติ เป็นหลัก ไปดูในห้องแบ่งปันไฟล์ มีเยอะครับ เช่นกระทู้นี้
http://www.jorpor.com/forum/index.php?topic=31348.0
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

LM137

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2

WE LOVE JORPOR.COM