จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: การลาออกจากคณะกรรมการสวัสดิการโรงงาน มีแบบฟอร์มไหมครับหรือลาออกทาง E-Mail ได้เลย  (อ่าน 695 ครั้ง)

jakchai

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 16
  • ฝูงบินต่ำ อยู่ร่ำไร
 :( :( สอบถามผู้รู้  การลาออกจากคณะกรรมการสวัสดิการโรงงาน มีแบบฟอร์มไหมครับหรือลาออกทาง E-Mail ได้เลย  ทั้งนี้เพื่อใช้เป็นหลักฐานอ้างอิงในการลาออกและ ทั้งนี้เพื่อไม่ให้มีผลผูกพันไปยังตัวคณะกรรมการที่ได้ลาออกไป   หรือมีข้อแนะนำเพิ่มเติมไหมครับ  รบกวนสมาชิกแต่ละท่านชี้แนะด้วยครับ :wanwan044: :wanwan044: :wanwan044: :wanwan044: :wanwan044: :wanwan044: :'( :'( :'( :wanwan044: :'( :wanwan044:

jakchai

• **
ประเด็นคือ คณะกรรมการฯ แจ้งลาออกเกือบทุกคน

ไม่แน่ใจว่าต้องแจ้งในแบบฟอร์มแบบไหนดี...รอความคิดเห็นอยู่น่ะครับ :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X :-X

Mersy@SMC

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 101
ถ้าไม่มีกำหนดอะไรไว้ ทำเป็นหนังสือแจ้งนายจ้างหรือประธาน สส.ก็พอครับ ใช้รูปแบบทั่วไป
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

jakchai

• **
การลาออกจากคณะกรรมการสวัสดิการโรงงาน
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2020, 12:04:22 PM »
ขอบคุณครับ.. :-[
ถ้าไม่มีกำหนดอะไรไว้ ทำเป็นหนังสือแจ้งนายจ้างหรือประธาน สส.ก็พอครับ ใช้รูปแบบทั่วไป

จป.เด๋อด๋า

• **
  • คะแนนน้ำใจ 4
คณะกรรมการสวัสดิการผมหมดวาระ แต่ไม่มีคนใหม่สมัครเลยครับ
ผมแต่งตั้งชุดเดิมต่อเลยได้ไหมครับ

Mersy@SMC

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 101
แต่งตั้งได้ครับ   แต่ให้ถูกที่สุดคือ ต้องมีเอกสารประกอบการเลือกตั้ง สส.ให้ครบถ้วนด้วย
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

WE LOVE JORPOR.COM