จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: Public Training: แนะนำบริษัทฝึกอบรม  (อ่าน 280 ครั้ง)

5617

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 30
Public Training: แนะนำบริษัทฝึกอบรม
« เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 10:59:08 AM »
รบกวนพี่ๆจป.ทุกท่าน ช่วยแนะนำบริษัทฝึกอบรม หลักสูตร Public หน่อยค่ะ
ส่วนใหญ่จะอบรมกับ siamsafety และ ส.ส.ท อยากไปอบรมที่อื่นบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ :wanwan017:

จป.คนดำ

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 59
  • จป.ตัวน้อยตัวนิด
Re: Public Training: แนะนำบริษัทฝึกอบรม
« Reply #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2020, 03:12:52 PM »
รบกวนพี่ๆจป.ทุกท่าน ช่วยแนะนำบริษัทฝึกอบรม หลักสูตร Public หน่อยค่ะ
ส่วนใหญ่จะอบรมกับ siamsafety และ ส.ส.ท อยากไปอบรมที่อื่นบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ :wanwan017:

ศูนย์อบรม/สัมมนา K.N.Safety Training Center
111/71, 111/72 หมู่ 6 ต.ดอนหัวฬ่อ อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี
Office Tel  : 033 640 944
Hotline Tel : 08 1389 9402 (คุณหนิง)
                  08 0436 7373 (คุณมิ้นท์)
อีเมล์ : knsafety.group@gmail.com
ยินดีให้คำปรึกษาทางด้านกฎหมายที่เกี่ยวข้อง
และข้อมูลเนื้อหาหลักสูตร ก่อนการอบรม/สัมมนา ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

winai.d

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 1112
  • มิตรภาพ คือการเริ่มต้น การให้ คือ มอบสิ่งดีให้กัน
Re: Public Training: แนะนำบริษัทฝึกอบรม
« Reply #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2020, 12:18:16 AM »
สวัสดีครับ
  ประสบการณ์ตรงในโรงงานอุตสาหกรรม เน้นด้านกิจกรรมความปลอดภัยที่พนักงานต้องเรียนรู้  ปรับเปลี่ยนทัศคติ  ปรับวิธีคิด เปลี่ยนวิธีการ

ขอโอกาสเป็นส่วนหนึ่งในการรณรงค์ความปลอดภัย เพื่อให้เพื่อนพนักงาน ทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ มีความปลอดภัย มั่นคงในชีวิต....

ผมแบบ INHOUSE  เป็นต้นแบบรุ่นแรก  แล้ว น้องไปขยายผลต่อ สอนเป็นรุ่นๆ ให้พนักงานรู้และเข้าใจง่าย  มอบไฟล์อบรม คลิปให้ไปสอนต่อ  ดีกว่า แบบ Public ซึ่งเราต้องรับภาระหนักกว่า  เรียนรู้คนเดียวแล้วต้องไปสื่อหรือสอนต่อ  เราต้องให้ทุกคนรู้เหมือนๆเรา โดยเฉพาะ หัวหน้างานที่อยู่ใกล้ชิดพนักงาน มากกว่าเรา ทุกคนต้องมีส่วนร่วม

เข้าไปศึกษาอ่านเนื้อหา คลิ๊กที่   www.welovesafety.com มีอะไรมากกว่าที่คิด
" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ แต่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น”

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านกิจกรรมความปลอดภัย หลักสูตร...การสร้างจิตสำนึกความปลอดภัย , JSA ,KYT ,BBS,ประเมินความเสี่่ยง,  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต
 เปลี่ยนชีวิต เปิดรับสิ่งใหม่ๆ เพื่อตัวเรา และคนที่เรารัก...ให้ปลอดภัย...จากประสบการณ์ตรงด้านโรงงานร่วม 30 ปี

เข้าดูที่เวปไซด์ www.welovesafety.com               "  สอนด้วยใจรัก สื่อเข้าใจง่าย ทำได้จริง วัดผลได้"  08-55-101-555   ID:win1791

WE LOVE JORPOR.COM