จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป.วิชาชีพ มีประสบการณ์1ปี ในนิคมอุตฯลาดกระบัง  (อ่าน 894 ครั้ง)

ไอ้ตี๋.จป, Omo, JorporAor, wr001, tudsanai047 และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Kunyavee

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
บริษัท อซาด้า แมชชินเนอรี่ จำกัด อยู่นิคมอุตสาหกรรมลาดกระบัง
รับสมัคร จป.วิชาชีพ
เพศหญิง อายุ23-24 ปี
ทำงานจันทร์-ศุกร์(เสาร์เป็นบางเสาร์)
สนใจส่งประวัติส่วนตัวได้ที่ kunyavee@asada.co.th
โทร 02 7394481 ต่อ 103

Safetylai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ไม่ทราบว่ายังเปิดรับอยู่อีกไหมค่ะ

Kunyavee

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
ตอนนี้ยังเปิดรับอยู่ค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM