จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: Fire rating ถังดับเพลิง  (อ่าน 590 ครั้ง)

Mamasung

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
Fire rating ถังดับเพลิง
« เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 11:07:09 AM »
สามารถทราบ Fire rating ได้จากไหนบ้างคะ
กรณีที่ตัวถังไม่มีบอก และไม่มีข้อมูลของถังเลยว่าเป็น rating ใด
ทราบแค่ว่าเป็นถังขนาดกี่ปอนด์

cheewanon

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 92
Re: Fire rating ถังดับเพลิง
« Reply #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 02:49:35 PM »
ลองดูนะครับ

barbor

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 1
« Reply #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2020, 11:49:08 PM »
ขอบคุณครับ

Gasdatid

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2020, 01:23:51 PM »
ตามด้วยคนนะครับพี่

WE LOVE JORPOR.COM