จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับเข้าสินค้า 3 ตู้คอเทนเนอร์จากจีนเสี่ยงติด COVID-19มั้ย ?  (อ่าน 483 ครั้ง)

บูรพา

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 4
ตามหัวข้อเลยครับ จป.ท่านใดพอมีความรู้เชิงวิชาการเรื่องCOVID-19 กับการแพร่ผ่านสินค้า (หมอน)  ช่วยแนะนำด้วยครับ

sunti sarnaumwan

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ของผมก็มีนำเครื่องจักรเข้ามาจากจีนผมใช้มาตรการฉีดน้ำฆ่าเชื้อก่อนเปิดและสัมผัสตู้สินค้าก่อนเลยครับเพื่อความปลอดภัยของพนักงานครับ

บูรพา

• Newbie
  • *
ใช้น้ำอะไรฆ่าเชื้อครับ

Mersy@SMC

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 93
https://www.sanook.com/news/8052359/

อ.เจษฎา เคยบอกไว้ครับ
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

บูรพา

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ

WE LOVE JORPOR.COM