จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ทิ้งผ้าอนามัยที่ใช้แล้วรวมกับกระดาษทิชชู่ได้หรือไม่  (อ่าน 194 ครั้ง)

Benz

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
สอบถามค่ะ ในโรงงานเราทิ้ง ผ้าอนามัยที่ใช้แล้ว รวมกับถังที่รองรับทิชชู่ที่ใช้แล้วได้หรือไม่ค่ะ
ถ้าไม่ได้ เพราะอะไรค่ะ
??? ???

คนล่าฝัน_ที่อยากคว้าดาว

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 148
ทิ้งรวมกันได้ครับ  และติดป้ายเตือนว่าเป็นขยะติดเชื้อด้วยครับ ::)
เจ้าหน้าที่ความปลอดภัยในการทำงานระดับวิชาชีพ
เลขที่.กสร.จปว.270-000443
MCRU : บริหารธุรกิจ
STOU : อาชิวอนามัย และความปลอดภัย รุ่น 32
สมาชิกสภาการสาธารณสุขชุมชน เลขที่ 59008430
Email: thitipan.nan@gmail.com ; thitipan_nan@yahoo.co.th

WE LOVE JORPOR.COM