จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยเบฟเวอเรจ โลจิสติก เปิดรับ จปว.เพิ่มเติม  (อ่าน 2017 ครั้ง)

Jorpor_Tum

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 298
  • ซักวันเราจะเป็นวิชาชีพ
บริษัท ไทยเบฟเวอเรจ โลจิสติก จำกัด บริษัทในกลุ่มธุรกิจต่อเนื่องของไทยเบฟ
รับสมัคร จป.วิชาชีพ
เพิ่มเติม 1 ตำแหน่ง
ประจำที่ ศูนย์กระจายสินค้าภูมิภาค นครปฐม

คุณสมบัติ ทั่วไป
1. เพศ ชาย/หญิง
2. อายุไม่เกิน 30 ปี
3. จบ อาชีวอนามัยความปลอดภัย (สายไหนก็ได้ สาธารณสุข,วิศวกรรมความปลอดภัย,วิทยาศาสตร์ความปลอดภัย, ได้หมดครับ) รบกวนน้องตรวจสอบคุณวุฒิของน้อง ๆ กับกองความปลอดภัยก่อนนะครับว่าสามารถขึ้นทะเบียนเป็น จป.วิชาชีพ ได้หรือไม่ที่ http://122.155.89.37/images/PDF/2019/01/93/93-6.pdf  :wanwan005:
4. ขับรถยนต์เกียร์ธรรมดาได้และขับอย่างปลอดภัย***
5. มีความเข้าใจในกฎหมายด้านความปลอดภัยอาชีวอนามัย (ประมาณว่ารู้ว่ากฎหมายให้ จป.ต้องทำอะไรบ้าง มีเอกสารอะไรบ้างที่ต้องส่งตามความสอดคล้องกับบริษัทฯ)

คุณสมบัติเฉพาะ
1. ชอบลุยงานภาคสนาม ตากแดดได้ไม่กลัวแดด
2. สื่อสารงานกับ สิงรถบรรทุก และนักแข่งรถยก ได้อย่างมีประสิทธิภาพ
3. สามารถวิเคราะห์การเกิดอุบัติเหตุได้อย่างเป็นตรรกะ (ไม่มโน)
4. น้องๆจบใหม่ไฟแรงก็ยินดีรับน่ะครับ ซึ่งต้องพร้อมที่จะเรียนรู้ และหาประสบการณ์ใหม่ๆครับ
5. รับโทรศัพท์หลังเลิกงานได้ (งานโลจิสติกส์ทำงานเกือบ 24 ชม.)

สวัสดิการ
ชุดฟอร์ม
กองทุนสำรองเลี้ยงชีพ
ค่ารักษาพยาบาล
ประกันอุบัติเหตุหมู่
ซื้อสินค้าในเครือราคาถูก (มีเรื่อยๆ)
อื่นๆๆๆ.....เหมื่อนบริษัทใหญ่ทั่วไปครับ

เงินเดือน
ตามฐานเงินเดือนของบริษัท +ประสบการณ์

สนใจสร้างสรรค์ resume สมัครงานมาได้ที่ rungsi.n@thaibev.com หรือ 0632138527 (จป.ตั้ม)
****เมื่อเริ่มงานพี่มีทีมงาน เซฟตี้คุณภาพคอยแนะนำการทำงานและสอนงานให้ครับ รับรองว่าน้องๆจะไม่ได้ทำงานอย่างเดียวดาย :wanwan020:

วิทยากรความปลอดภัยการทำงานในที่อับอากาศ/ความปลอดภัยการใช้งานรถยก/การทำงานที่สูง

kingfa srisekae

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ยังรับสมัครอยู่ไหมค่ะ :wanwan011:
กิ่งฟ้า

Jorpor_Tum

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 298
  • ซักวันเราจะเป็นวิชาชีพ
ยังรับสมัครอยู่ไหมค่ะ :wanwan011:
รับครับผม
วิทยากรความปลอดภัยการทำงานในที่อับอากาศ/ความปลอดภัยการใช้งานรถยก/การทำงานที่สูง

MCzombie

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 36
อยู่โซนไหนของนครปฐมครับ
วศบ.วิศวกรรมการจัดการความปลอดภัย
มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์

WE LOVE JORPOR.COM