จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการเยี่ยมชมโรงงานในพื้นที่จังหวัดสมุทรปราการ  (อ่าน 187 ครั้ง)

mark anthony

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน

เนื่องจากโรงงานของผมได้แต่งตั้งคณะกรรมความปลอดภัยฯ ชุดใหม่ จึงต้องการให้กรรมการได้สัมผัสกับประสบการณ์ ในโรงงานต่างๆ เพื่อนำมาปรับใช้ และเป็นแรงบันดาลใจในการทำหน้าที่ พี่ๆช่วยแนะนำโรงงานที่อยู่ในพื้นที่สมุทรปราการที่สารถเข้าเยี่ยมชมโรงงานได้ เนื่องจากโรงงานของผมอยู่ในพื้นที่กรุงเทพฯ ครับ รบกวนพี่ๆมีข้อมูลหรือสะดวกให้ผมได้พาคณะเข้าเยี่ยมชมช่วยส่งมาที่ Email: adisakkaetsiri@essentra.com

ขอบคุณครับ

Mersy@SMC

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 77
http://www.bitwise.co.th/news

แถวเทพารักษ์  ลองติดต่อไปครับ

ดูจากหน้าเพจบริษัทเห็นมีบริษัทอื่นๆเขาไปดูงานหลายที่
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

mark anthony

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ขอบคุณครับ

WE LOVE JORPOR.COM