จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หางาน จป วิชาชีพ ค่ะ  (อ่าน 141 ครั้ง)

Pisit charoenrat และ 7 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Parita Sadee

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
หางาน จป วิชาชีพ ค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2019, 09:24:40 AM »
สวัสดีค่ะ ชื่อนางสาวปาริตา สะดี (บี)
จบปริญญาตรี สาขาอาชีวอนามัยและความปลอดภัย
ประสบการณ์การทำงานจป. 1 ปี + มีประสบการณ์ทำงานด้านฝ่ายบุคคลค่ะ

หางานจป. นครสวรรค์ กำแพงเพชร อยุธยาค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ
Mail : Parita.g@outook.co.th 
 :-*

safety007

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 26
Re: หางาน จป วิชาชีพ ค่ะ
« Reply #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 11:08:42 AM »
ติดกลับ กิติพัฒน์ 0994427878 งานที่นครสวรรค์

WE LOVE JORPOR.COM