จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตสอบถาม หลักสูตรอบรมผู้ดูแลสถานที่เก็บก๊าซปิโตรเลียมเหลว  (อ่าน 106 ครั้ง)

maxmax, kaijorpor, Priks และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

KULAB THONGLAI

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
  • kulab
รบกวนพี่ๆค่ะ
ช่วยแนะนำสถานที่ฝึกอบรม
หลักสูตรอบรมผู้ดูแล/ควบคุมสถานที่เก็บก๊าซปิโตรเลียมเหลว ประเภทที่ใช้ ลักษณะที่สาม
มีที่ใดเปิดฝึกอบรมในช่วงเดือนธันวาคม 2562 บ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะ
kulab

Priks

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2

นายอัลฎีฬา  วุฒิศาสน์ (ดัช)
ผู้เชี่ยวชาญ
แผนกความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสิ่งแวดล้อม

บริษัท ดับบลิวพี เอ็นเนอร์ยี่ จำกัด (มหาชน)
เลขที่ 1 อาคารอีสท์ วอเตอร์ ชั้น 15  ซอยวิภาวดีรังสิต 5
ถนนวิภาวดีรังสิต แขวงจอมพล เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900
โทรศัพท์ :  0-2272-3322  ต่อ 1294 
โทรสาร : 0-2272-0798
มือถือ : 08-5070-6359
Web Site : www.wp-energy.co.th
E-mail : Aldila@wp-energy.co.th
Line id : @mij5030z
Facebook : ศูนย์ฝึกอบรมเวิลด์แก๊ส

WE LOVE JORPOR.COM