จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานความปลอดภัย  (อ่าน 182 ครั้ง)

Prasopsuk Sattarapan1987

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
หน่วยงานความปลอดภัย
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 06:03:53 PM »
พี่ครับ...พอดีบริษัทต้องการให้ทำ JD ของหน่วยงานฯ ตอนนี้เอาหน้าที่ 10 ข้อลงไปแล้วบริษัทต้องการ กิจกรรมหลักเราก็จัดการลงข้อมูลให้แต่ยังต้องการเพิ่มอีก พี่ๆ พอมีตัวอย่างการทำบ้างไหมครับ
Prasopsuk

narongsak

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 56
Re: หน่วยงานความปลอดภัย
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2019, 04:17:38 PM »
 ลองดูนะครับ ในมุมมองน่าจะ 2 JD
     1.JD หน้าที่ของฝ่าย/แผนก  (บางโรงงานอาจจะไม่มี อาจจะมี ข้อ2เลยครับ แล้วแต่นะครับ เพราะขนาดองค์กรแต่ละไม่เท่ากัน )
     2.๋ JD หน้าที่ ของ  Safety Officer/sup/Manager ...ตัวอย่างแนบ

WE LOVE JORPOR.COM