จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัวอย่างสัญญาด้านความปลอดภัย  (อ่าน 114 ครั้ง)

Priks

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
ขอตัวอย่างสัญญาด้านความปลอดภัย
« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 04:07:37 PM »
พอดีที่โรงงาน จะทำมาตรการความปลอดภัย ควบคุมผู้รับเหมาที่เข้ามาปฏิบัติงานค่ะ ว่าหากทำผิดกฏระเบียบในเรื่องความปลอดภัย จะมีมาตรการลงโทษ เช่น ปรับเงินอะไรประมาณนี้ค่ะ
เลยอยากจะรบกวนสอบถามพี่ๆค่ะ ว่าหลังจากอบรม ผู้รับเหมาแล้ว ต้องให้ผู้รับเหมาเซ็นสัญญาด้านความปลอดภัยก่อนรึเปล่าคะเพื่อที่จะสามารถปรับเงินได้

แล้วสัญญานั้นหน้าตาเป็นแบบไหนประมาณไหนคะ อยากขอตัวอย่างค่ะ
ขอบคุณค่ะ  :wanwan017:

WE LOVE JORPOR.COM