จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร SHE Officer (ด้านสิ่งแวดล้อม)  (อ่าน 726 ครั้ง)

jaraskorn, safetysa และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

GK4501

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
รับสมัคร SHE Officer (ด้านสิ่งแวดล้อม)
« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 05:09:19 PM »
รับสมัคร SHE Officer (ด้านสิ่งแวดล้อม) 1 อัตรา
คุณสมบัติ : ป.ตรี วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม หรือสาขาที่เกี่ยวข้อง
ยินดีรับนักศึกษาจบใหม่
สนใจส่งประวัติฯ ได้ที่
tongrop.gin@cpmail.in.th
บริษัท ซีพีเอฟ ฟู้ด แอนด์ เบฟเวอร์เรจ จำกัด โรงงานอาหารสำเร็จรูป จ. สระบุรี

picejm

• Newbie
  • *
Re: รับสมัคร SHE Officer (ด้านสิ่งแวดล้อม)
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2019, 04:21:00 PM »
 :wanwan014: :wanwan014: :wanwan014:

Ob63

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
Re: รับสมัคร SHE Officer (ด้านสิ่งแวดล้อม)
« Reply #2 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 04:20:09 PM »
ยังรับอยู่ไหมคะ :-*

GK4501

• Newbie
  • *
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 08:20:30 AM »
ขอบคุณทุกท่านที่สมัครเข้ามานะครับ ตอนนี้ปิดรับแล้วครับ

WE LOVE JORPOR.COM