จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน!! รับสมัคร จป.วิชาชีพ ที่ตั้งนิคมอุตสาหกรรมเอเซีย สุวรรณภูมิ  (อ่าน 407 ครั้ง)

Mr.Aphichat, Parichat2537, weerakaewchinda, nonnei san, weerayut2529, panidapla, kankawin, suwaibah, Napassorn.M และ 19 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ATA Casting Technology

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
เปิดรับสมัครค่ะ บริษัทฯอยู่นิคมเอเซียสุวรรภูมิ มีรถ-รับส่งค่ะ
เขต: บางบ่อ จังหวัดสมุทรปราการ

Roles and Responsibilities

ปฏิบัติการด้านความปลอดภัยในแผนงานประจำปี
ดำเนินการตรวจสอบติดตามผลมาตรการลดอุบัติเหตุในที่ทำงานและโรคจากการทำงาน
การควบคุมการปฏิบัติตามกฎหมายสิ่งแวดล้อม และความปลอดภัยในการทำงาน
ดำเนินการบริหารจัดการระบบการจัดการสิ่งแวดล้อม ISO14001  และปลอดภัยOSHAS18001
การป้องกันและควบคุมเหตุฉุกเฉิน , การดับเพลิง
การฝึกอบรมพนักงานรักษาความปลอดภัย สร้างความตระหนักเพื่อป้องกันอุบัติเหตุ และการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อม
การควบคุมการประเมินผลกระทบสิ่งแวดล้อม (EIA)

Qualifications

วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี สาขาวิทยาศาสตรบัณฑิต อาชีวอนามัยและความปลอดภัย
ประสบการณ์อย่างน้อย 1-3 ปี
มีความรู้เกี่ยวกับโปรแกรม Microsoft Office
มีความขยันหมั่นเพียรและความอดทนในการทำงานภายใต้ภาวะความกดดันได้.

piyathida.sf

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
สนใจค่ะ ยังรับสมัครอยู่มั้ยคะ

veeo

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 14
มีเบอร์โทรติดต่อ
หรือ email ส่งใบสมัครงานไหมครับ

WE LOVE JORPOR.COM