จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: จบใหม่หางานประจำ หรือ Contract ระยะสั้นไม่เกิน 1 ปี  (อ่าน 168 ครั้ง)

spoyya

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ปัจจุบันเพิ่งจบการศึกษา
อยากหาประสบการณ์ในสายวิชาชีพที่จบมา (จป.วิชาชีพ)
สามารถรับงานได้ทั้งระยะสั้นและยาวครับ (เนื่องจากอยู่ในช่วงรอเกณฑ์ทหารเกือบ 1 ปี)

ได้ทั้งโรงงานอุตสาหกรรมหรือประจำไซต์ก่อสร้าง
สถานที่ทำงาน: สะดวกเป็นโซนภาคกลาง กทม.และปริมณฑลครับ

ผ่านการอบรม:การดับเพลิงเบื้องต้น ,ข้อกำหนดระบบมาตรฐานสิ่งแวดล้อม (ISO14001) และความปลอดภัย (ISO45001) พร้อมต่อยอด Internal Auditor ถ้าให้โอกาสครับ, ความปลอดภัยงานบนที่สูง และพื้นที่อับอากาศ

ติดต่อ
email. nattawut460@gmail.com

ได้งานแล้วครับขอบคุณครับ

WE LOVE JORPOR.COM