จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครจป.วิชาชีพ จ.นครปฐม  (อ่าน 395 ครั้ง)

Picha

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รับสมัครจป.วิชาชีพ จ.นครปฐม
« เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 11:04:33 AM »
บริษัท เจนเนอรัล เบฟเวอร์เรจ จำกัด
รับสมัครจป.วิชาชีพ 1 อัตรา
มีประสบการณ์ 2 ปีขึ้นไป ปฎิบัติงาน ต.ตลาดจินดา อ.สามพราน จ.นครปฐม

เงินเดือน ตามตกลง

สนใจสอบถามโทร. 034-109333 (พี่ก้อย)
หรือส่ง resume สมัครงานมาที่ pichamon.l@generalbeverage.co.th
เยี่ยมชมเว็บไซด์บริษัทฯ http://www.generalbeverage.co.th/

tudsanai047

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 403
Re: รับสมัครจป.วิชาชีพ จ.นครปฐม
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2019, 03:07:32 PM »
สวัสดิการ และวันทำงานครับ.ขอบคุณครับ

จป.ตัวกลม

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 7
  • จป. ม.เอเชียอาคเนย์ (วศ.บ รุ่น09)
Re: รับสมัครจป.วิชาชีพ จ.นครปฐม
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2019, 11:00:28 AM »
เป็นธุรกิจอาหาร หรือผลิตบรรจุภัณฑ์
สวัสดิการที่นอกเหนือจากกฎหมายบังคับ มีอะไรบ้างครับ
ทำงานกี่วัน ต่อสัปดาห์ครับ
สถาบัน : มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์
สาขาวิชา : วิศวกรรมความปลอดภัย รุ่นที่ 09

E-mail : jeeramit.safety@gmail.com

WE LOVE JORPOR.COM