จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน!!!  (อ่าน 900 ครั้ง)

Chonpicha

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ประกาศรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน!!!
« เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 09:17:16 AM »
บริษัท บอดี้ แฟชั่น (ประเทศไทย) จำกัด ต้องการรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน
บริษัทตั้งอยู่ที่นิคมอุตสหกรรมบางพลี ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สมุทรปราการ 
บอดี้ แฟชั่น  เป็นผู้ผลิต และจำหน่ายชุดชั้นในสตรี
ผู้ที่สนใจสามารถติดต่อสอบถามหรือส่งประวัติมาได้ที่  chonpicha@bodyfashion.co.th หรือโทร 02-315-3283 ต่อ 334 คุณชนพิชา

- นักศึกษาจบใหม่ ยังไม่มีประสบการณ์ ต้องการหางานใหม่ หรืออยากเปลี่ยนงาน >>> เรายินดีต้อนรับ 

SAFETYMAHA_

• Newbie
  • *
Re: ประกาศรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน!!!
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 11:45:13 AM »
รับเพิ่ม หรือแทน คะ
สวัสดิการเบื้องต้นมีอะไรบ้าง

ขอบคุณค่ะ

Chonpicha

• Newbie
  • *
Re: ประกาศรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน!!!
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2019, 01:48:02 PM »
รับแทนค่ะ 
สวัสดิการเบื้องต้น 
1.เบี้ยขยันรายเดือน  - รายปี 
2. ค่ารักษาพยาบาลประจำปี 
3. รถรับส่ง
4. โบนัสประจำปี
5. ชุดยูนิฟอร์ม ฯลฯ 

Saypin

• Newbie
  • *
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2019, 09:13:07 AM »
ได้คนยังค่ะ

Chonpicha

• Newbie
  • *
« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2019, 07:19:36 AM »
ยังจ้า  สนใจฝากประวัติมาเลยนะคะ

salwa sayaming

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
« Reply #5 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2019, 09:19:38 AM »
สนใจค่ะ  ยังรับอยู่อีกมั๊ยค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM