จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการซ้อมแผนต่างๆ  (อ่าน 291 ครั้ง)

WaraBelle

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
รายงานการซ้อมแผนต่างๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2019, 10:46:55 AM »
รบกวนพี่ๆขอตัวอย่างรายงานการซ้อมแผนต่างๆ ดังนี้ค่ะ
1.รายงานการซ้อมแผนน้ำท่วม
2.รายงนการซ้อมแผนแก๊สระเบิด
3.รายงานการซ้อมหม้อไอน้ำระเบิด

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

badboy2019

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
Re: รายงานการซ้อมแผนต่างๆ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 07:56:42 AM »
รอฟังอยู่เหมือนกันครับ

มีอะไรน่าสนใจมากกว่าที่คุณคิด

Mersy@SMC

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 74
Re: รายงานการซ้อมแผนต่างๆ
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2019, 12:29:14 PM »
แนะนำว่า ใช้ตัวอย่างจากรายงานซ้อมดับเพลิงเลยครับ แล้วแนบรายชื่อ+รูปถ่าย
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

WE LOVE JORPOR.COM