จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หางาน​ จป.เทคนิคจบใหม่​ NEW​!!  (อ่าน 185 ครั้ง)

Koraphat​

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
หางาน​ จป.เทคนิคจบใหม่​ NEW​!!
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 12:52:45 AM »
อ่านใน​ Resume.เพิ่มเติมนะคับ
ขอบคุณ

ผมชื่อ​ นาย​ กรภัทร์​ พึ่งจบอบรมหลักสูตร​ จป.เทคนิค​ ที่​ ncp S&E.จ.ระยอง

มีประสบการโรงงานหนึ่งปี
Project.wcs.ptt อีก1ปี​ (สถานีแรงดันแก๊ส​ธรรมชาติ)
 และงาน​ ที่บริษัท​ เซาเทิร์น​ฟิวเจอร์​ อีก6เดือน​ เป็น​ จป.ภาคสนาม

กระผมยากมีประสบการณ์​อยากมีความรู้​เพิ่มเติม
ผมทั้งอายุน้อยและประสบการณ์​ก็ไม่มาก
อยากทำงานหลายอย่างที่เกี่ยวกับ​ จป.
และจะนำประสบการณ์​ที่ได้เรียนรู้งานเล่าไปพัฒนา​ตนเองต่อไป​ พี่ๆน้องๆจป.​ ทั้งช่วยชี้แนะนำงานๆเหล่านี้​ ด้วยคับ
ขอบคุณ​คับ​  กรภัทร์.
Tel​:086-166-5139​
E-mail​:koraphat1953@outlook.com​

WE LOVE JORPOR.COM