จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงาน จปว ตามไตรมาศปฎิทินหรือ ไตรมาศที่เราเริ่มทำงานค่ะ  (อ่าน 382 ครั้ง)

Salynya Chaisabai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
พี่ๆใครพอจะมีตัวอย่างรายงาน จปว และขั้นตอนการไปส่งหน่อยค่ะ  พอดีเพิ่งจบใหม่มาและเพิ่งได้งาน

Rathaphol

• Newbie
  • *

Safety30up

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 155
ตามรอบปฏิทินครับ สรุปเดือนที่ส่งมี มกราคม , เมษายน ,กรกฎาคม, และตุลาคม
(ภายในวันที่ 30 นะครับ ส่งวันที่ 31 จะโดนประทับตัวแดง)

ส่วนตัวอย่างตามนี้ครับ

http://www.chonburisafety.com/safety_R1.pdf

Salynya Chaisabai

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ งั้นหนูก็ต้องเก็บข้อมูลและส่งเดือนกรกฎาคม ซึ่งข้อมูลจะมีแค่เดือนมิถุนายนเดือนเดียว  หรือเก็บข้อมูลไปส่งตุลาคมค่ะ

Safety30up

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 155
Re: รายงาน จปว ตามไตรมาศปฎิทินหรือ ไตรมาศท
« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2019, 09:40:02 AM »
ส่งกรกฏา ก็ได้ครับ ถึงมีข้อมูลเดือนเดียวที่เราทำเดือนเดียว  แต่เราสามรถนำข้อมูลเมษา พฤษภาคมที่โรงงานมีอยู่แล้วมารวมๆส่งก็ได้ครับ พวกผลการตรวจรายเดือนรายเดือนต่าง เอาตรงๆ แรงงานแทบไม่เคยอ่านที่เราส่งด้วยซ้ำ

WE LOVE JORPOR.COM