จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: สอมถามเรื่อง MSDS ของ Thinner AAA/ATM ที่มี Naptha เป็นส่นประกอบ  (อ่าน 150 ครั้ง)

Malisa_chanta

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
สอมถามเรื่อง MSDS ของ Thinner ที่มี Naptha เป็นส่นประกอบ
อยากทราบว่า ตอนจัดทำ สอ. 1 เราต้องทำ สอ.1 Naptha หรือว่า Benzene, Toluene, Xylene เพิ่มเติมไหมคะ เนื่องจากหาข้อมูลเเล้ว พบว่าในเจ้าNaptha มี Benzene เป็น สปก. แต่ทางผู้ขายให้มาเเค่ว่า มี Naptha

ME39

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 8
สอมถามเรื่อง MSDS ของ Thinner ที่มี Naptha เป็นส่นประกอบ
อยากทราบว่า ตอนจัดทำ สอ. 1 เราต้องทำ สอ.1 Naptha หรือว่า Benzene, Toluene, Xylene เพิ่มเติมไหมคะ เนื่องจากหาข้อมูลเเล้ว พบว่าในเจ้าNaptha มี Benzene เป็น สปก. แต่ทางผู้ขายให้มาเเค่ว่า มี Naptha

ผมแจ้ง สอ.1ครับ มีประมาณ 10 ปี๊ป จะดูตัวอย่างไหมครับ

WE LOVE JORPOR.COM