จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครงานจป.วิชาชีพกรุงเทพ  (อ่าน 496 ครั้ง)

safety M&E

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 540
  • อุปสรรค เป็นเหมือนเงา ที่มักจะใหญ่ตามความสำเร็จ
รับสมัครงานจป.วิชาชีพกรุงเทพ
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2019, 04:18:13 PM »
ขออนุญาตรบกวนประกาศบ.ทีเอชเอสดีเวลลอปเม้นท์จำกัด(เตียวฮงสีลมเดิม)งานประจำ งานระบบไฟฟ้า ประปา แอร์ ต้องการรับสมัคร จปว. วิชาชีพ (จบใหม่ก็รับ)ชาย 2 ตำแหน่ง ลงงานกทม. สวัสดิการคุยตรงผมครับ รบกวนส่งเรซูเม่ มาทางไลน์ส่วนตัว 18.00น. จะติดต่อกลับครับ ขอบคุณเครดิตพี่บอล พี่ดิท พี่ประสาร ด้วยคับ รบกวนด้วย          ต้อมid line:0816273185,Tomtanyong@hotmail.com :wanwan016:
^-^ความปลอดภัยต้องเริ่มที่ตัวคุณ ^-^

WE LOVE JORPOR.COM