จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องการแต่งตั้ง คณะกรรมการความปลอดภัยฯ (คปอ.)  (อ่าน 243 ครั้ง)

Jiratsaya S.

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ขอสอบถาม เรื่อง การแต่งตั้ง คปอ.
พอดีในปัจจุบันบริษัทฯมีคณะกรรมการความปลอดภัยฯ ทั้งหมด 9 คน

มีพนักงานที่เป็นของเราจริงๆ 400 กว่าคน ไม่รวม Sub-Contract
ถ้ารวม Sub-Contract  บริษัท มีพนักงานทั้งหมด 500 กว่าคน 

จึงจะสอบถามว่า ที่ บริษัทฯ ควรมีจำนวน คณะกรรมการความปลอดภัยฯ กี่คน ถึงจะถูกต้องค่ะ

จป.คนดำ

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 41
  • จป.ตัวน้อยตัวนิด
พนักงาน Sup contract ทำงานให้เรา
ก็คือพนักงานของเรา จำนวน 500 กว่าๆ
สัดส่วน คปอ. ตามแนบค่ะ :P
ขอบคุณมากค่ะ

Jiratsaya S.

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ขอบคุณค่ะ :wanwan017: :wanwan017:

WE LOVE JORPOR.COM