จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับนักศึกษา จป. ฝึกงานแถว ถนนสุขสวัสดิ์ พระประแดง สมุทรปราการ  (อ่าน 1447 ครั้ง)

nippid

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
ปิดรับแล้วครับ

บริษัท อู่เรือ มารีน แอ็คมี ไทย จำกัด  รับนักศึกษาฝึกงาน จป. ถนนสุขสวัสดิ์ พระประแดง สมุทรปราการ

สอบถามรายละเอียดได้ที่

nippid@gmail.com

Malaiii

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
สนใจ 2 คน ฝึกช่วงมกราคม - เมษายน 2562

nippid

• Newbie
  • *
Re: รับนักศึกษา จป. ฝึกงานแถว ถนนสุขสวัสดิ์ &
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2018, 08:11:56 AM »
น้องที่สนใจ ติดต่อกลับที่ nippid@gmail.com ได้เลยครับ

Berry

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
ยังรับอยู่ไหมคะ สนใจคะ 2 คน

nippid

• Newbie
  • *
ยังรับอยู่ไหมคะ สนใจคะ 2 คน
  มาฝึกช่วงไหนครับ ส่งเอกสารทางเมล์มาก่อนได้เลยครับ จะแจ้งกลับไป nippid@gmail.com

Chutimon

• Newbie
  • *
ยังรับนักศึกษาฝึกงานอยู่มั้ยค่ะ 2 คน ฝึกช่วงเดือน พฤษภาคม

nippid

• Newbie
  • *
ยังรับนักศึกษาฝึกงานอยู่มั้ยค่ะ 2 คน ฝึกช่วงเดือน พฤษภาคม
ส่งเอกสารมาทาง nippid@gmail.com ได้เลยครับ แล้วจะติดต่อกลับครับ

Kittiya26

• Newbie
  • *
Re: รับนักศึกษา จป. ฝึกงานแถว ถนนสุขสวัสดิ์ &
« Reply #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2019, 01:34:21 PM »
สนใจค่ะ 2 คน ฝึกช่วงเมษายน- มิถุนายน 2562

WE LOVE JORPOR.COM