จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวข้อสอบ บฉ.  (อ่าน 411 ครั้ง)

Chonchanok

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
แนวข้อสอบ บฉ.
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2019, 05:11:16 PM »
สวัสดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆค่ะ พอดีว่าจะสอบ บฉ. จึงอยากได้แนวข้อสอบค่ะ ใครพอจะมีมั้ยค่ะ
รบกวนช่วยส่งให้เป็นความรู้หน่อยค่ะ

ส่งมีที่ Chonchanok_@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ
เพื่อต่อยอดความรู้ จป.ประสบการณ์น้อยๆ
😂😊😂 :P ::)

verpunch

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 6
Re: แนวข้อสอบ บฉ.
« Reply #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2019, 09:28:06 AM »
ตามนี้เลยค่า >>> http://www.jorpor.com/forum/index.php?topic=15777.0 ใน E-Learning ละเอียดมาก ดูซัก 2-3 รอบก็น่าจะผ่านค่ะ  :wanwan020:

WE LOVE JORPOR.COM