จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป.วิชาชีพ (Occupational Health Engineer) ด่วน!!หยุดส.-อ.  (อ่าน 1017 ครั้ง)

Nichaput, จป.เอเชีย, ham8890, safety_power, NUTTIDA.OIL, jjeeranoot, Bonifacio, kampon, Mr.Aphichat และ 10 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

jjeeranoot

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 9
ตำแหน่ง : Occupational Health, Safety Engineer

ตำบลบ่อวิน
อ่าเภอศรีราชา
จังหวัดชลบรี
1 Position

. Bachelor and above, major in safety engineering and occupational health engineering is preferred
Age 23-30 Years
Above 3-5 years work experience in EHS, over 1 year experience in large-scale manufacturing
is preferred
experience in OHSAS18001 / ISO45001

มีอะไรให้ทำเยอะเลย เหมาะกับคนที่ชอบความท้าทาย อยากให้มาร่วมงานด้วยกันนะคะ  ::) :wanwan020:
สอบถามเพิ่มเติมได้โดยตรงที่ จีรนุช 062 5192478

Safety_W

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 11
Re: รับสมัคร จป.วิชาชีพ (Occupational Health Engineer) ด่วน!!
« Reply #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 09:34:10 AM »
ขอทราบรายละเอียดบริษัทหน่อยครับ

jjeeranoot

• Newbie
  • *
Re: รับสมัคร จป.วิชาชีพ (Occupational Health Engineer) ด่วน!!
« Reply #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 10:08:50 AM »
บ.แคนาเดียนโซลา อยู่โรจนะบ่อวิน เป็นบ.ผลิตแผงโซล่าเซลล์ส่งออก

สามารถส่ง เรซูเม่มาได้ที่ jeeranoot.sir@canadiansolar.com หรือโทรสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

jjeeranoot

• Newbie
  • *
Re: รับสมัคร จป.วิชาชีพ (Occupational Health Engineer) ด่วน!!หยุดส.-อ.
« Reply #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2019, 05:08:28 PM »
ยังเปิดรับอยู่นะคะ สนใจติดต่อได้โดยตรงเลยค่ะ ::) ::) ::)

Safety_P_M

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
Re: รับสมัคร จป.วิชาชีพ (Occupational Health Engineer) ด่วน!!หยุดส.-อ.
« Reply #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2019, 03:44:57 PM »
อยากทราบวันทำงาน  // สวัสดิการ เพิ่มเติมค่ะ

Bonifacio

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 11:33:52 AM »
เต็มยังครับอยากสมัครอยู่

ham8890

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2019, 12:39:17 PM »
ไม่ทราบยังเปิดมั้ยครับ สนใจสสมัครเช่นกันครับ ล่าสุดเพิ่งไปสมัครที่ m88 มา

WE LOVE JORPOR.COM