จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคู่มือ CCCF และ ตัวอย่างหน่อยครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 613 ครั้ง)

ME39

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 9

winai.d

• Triple Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 1103
  • มิตรภาพ คือการเริ่มต้น การให้ คือ มอบสิ่งดีให้กัน
สวัสดีครับ
   ขอเป็นการส่วนตัวได้ครับ ....

webmaster@welovesafety.com

โปรดระบุชื่อ และทีทำงานด้วย  มิฉะนันจะส่งให้ไม่ได้นะครับ 
ถ้าไม่ระบุมา ผมจะไม่ส่งให้นะครับ
เผยแพร่ไม่ได้

" ความรู้มีไว้เผยแพร่ ให้กับผู้อื่น  เพื่อให้เกิดการแบ่งปันซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์กับทุกคน
     ความรู้นั้นสำคัญ แต่สิ่งที่สำคัญยิ่งกว่า คือ การนำความรู้มาแลกเปลี่ยนกับผู้อื่น”

รับอบรม เผยแพร่ความรู้.,ด้านกิจกรรมความปลอดภัย หลักสูตร...การสร้างจิตสำนึกความปลอดภัย , JSA ,KYT ,BBS,ประเมินความเสี่่ยง,  5 ส เพื่อเพิ่มผลผลิต
 เปลี่ยนชีวิต เปิดรับสิ่งใหม่ๆ เพื่อตัวเรา และคนที่เรารัก...ให้ปลอดภัย...จากประสบการณ์ตรงด้านโรงงานร่วม 30 ปี

เข้าดูที่เวปไซด์ www.welovesafety.com / www.factorysafety2u.com
            " อุบัติเหตุ  เป็น  ศูนย์ ด้วยมือของทุกคน "  08-55-101-555   ID:win1791

ME39

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 9
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าขอได้ทางไหนครับ
ถ้าไม่รบกวนท่านมากไป ขอความอนุเคราะห์ส่งทาง Email
Leetech2@hotmail.com ครับ

ขอบคุณครับ

isara

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รบกวนขอด้วยนะคะ isarapunbut@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

natthanan

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 475
รบกวนขอด้วยครับ
jorpor.aon@outlook.com
ขอบคุณครับ :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:

tidapai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 60
  • ooh-ae
รบกวนขอด้วยคะ
บริษัท โยสุ ออโต้พาร์ท จำกัด ค่ะ

sanikame@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM