จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเป็น จป.โรงโม่หินบ้าง หรือโรงงานผลิตปุ๋ยเคมีบ้างครับ  (อ่าน 144 ครั้ง)

pian65

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 29
อยากทราบว่า เขาส่ง สอ.1อะไรบ้าง แล้วปุ่ยแอมโมเนียมไนเตรท ที่ใช้ผสมทำวัตถุระเบิดต้องส่งหรือไม่แล้วมีการตรวจสภาพแวดล้อมอย่างไร  คืออยากทราบว่ามีที่ไหนเคยทำไหมครับ ถ้าในประเทศนี้ยังไม่มีโรงงานไหนทำผมก็จะไม่ทำครับ 
ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นไป สังขารไม่ปลดปลงคงได้ดี

Mersy@SMC

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 58
สอบถามทางเจ้าหน้าที่สวัสดิการฯ ดีกว่าไหมครับ
เราจะไม่เดินไปเพียงลำพัง ถ้าเราทุกคนเดินไปทางเดียวกัน
             We'll never walk alone.....><

WE LOVE JORPOR.COM