จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บไซด์อัพเดทกฎหมายมีที่ไหนบ้างค่ะ  (อ่าน 417 ครั้ง)

SAFETY22

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 11
พอดีจะเสนอเว็บที่อัพเดตกฎหมายให้เจ้านายอนุมัติ
ตอนแรก เสอนไป 2 เจ้าคือ siamsafety กับNPC แต่เจ้านายให้หามาเปรียบเทียบอีกหลายๆเจ้า

ใครมีเว็บอื่นแนะนำไหมค่ะ เพราะส่วนตัวรู้จักแค่ 2 เว็บนี้ค่ะ
จป. ห้ามป่วย ห้ามตาย ห้ามลืมพนักงาน

จป.อ่อนหัด

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 12
Re: เว็บไซด์อัพเดทกฎหมายมีที่ไหนบ้างค่ะ
« Reply #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2019, 04:57:25 PM »
aim

bboy357

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ 82
Re: เว็บไซด์อัพเดทกฎหมายมีที่ไหนบ้างค่ะ
« Reply #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 10:17:42 AM »
ผมก็ใช้แค่นี้แหละครับ  ก็อับเดทปรกตินะครับ
ที่ปรึกษาเดียวที่ผมมีคือ  jorpor.com

Sugar rain

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #3 เมื่อ: มกราคม 15, 2019, 01:56:15 PM »
ใช้ของ www.pyccenter.com ค่ะ อัพกฎหมายทุกเดือนนะคะ และมีแยกหมวดให้รวมๆ ถือว่าโอเคค่ะ

Safety bee

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
  • ปฏิบัติหน้าที่ให้ดีที่สุด
เพื่อนร่วมงานปลอดภัย หากจป.ใส่ใจในหน้าที่..

WE LOVE JORPOR.COM