จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน ปฏิบัติงานที่ชลบุรี  (อ่าน 974 ครั้ง)

Warinthorn

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
บริษัท จาโนเม่ (ประเทศไทย) จำกัด
ผู้ผลิตจักรเย็บผ้าไฟฟ้า ภายใต้แบรนด์จาโนเม่ elna และแบรนด์อื่นๆ
โดยส่งออกกว่า 30 ประเทศทั่วโลก 
ได้รับรองมาตรฐาน ISO9001, ISO 14001
ทำงานสัปดาห์ละ 5 วัน
ตั้งอยู่ ภายในเครือสหพัฒน์ศรีราชา จ.ชลบุรี
ต้องการรับสมัคร จป.วิชาชีพ ด่วน 1 ตำแหน่ง

คุณสมบัติ
1.ไม่จำกัดเพศ
2. อายุ 22- 40 ปี
3.วุฒิการศึกษาปริญญาตรีขึ้นไป สาขา อาชีวอนามัยและความปลอดภัยฯ
4.สามารถใช่้โปรแกรม MICROSOFT OFFICE ได้ดี
5.มีความขยัน อดทน สามารถแก้ไขสถานการณ์เฉพาะหน้าได้ดี

สวัสดิการ
1. โบนัส
2. ชุดยูนิฟอร์ม
3.กองทุนสำรองเลี้ยงชีพ
4.ประกันสังคม
5. เบี้ยขยัน
6. ของขวัญปีใหม่
7. มีระบบความก้าวหน้าในวิชาชีพ
8. ค่าเดินทาง
9. ค่ารักษาพยาบาล
10.ปรับค่าจ้างประจำปี
11.ฝึกอบรมพัฒนาศักยภาพ

สนใจสมัครและสอบถามข้อมูลได้ที่
คุณวรินทร จั่นสอน
โทรศัพท์ : 0-3848-0131-5# 146
Line ID : 0-94558-4967
ส่งประวัติเพื่อประกอบการพิจารณาที่ Email : jtsafety@janomethailand.com

Bombam1994

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
สนใจค่ะ ส่งresume ให้พิจารณาแล้วนะคะ :-*

SF.oranee

• Newbie
  • *
รับเพิ่ม หรือทดแทนค่ะ

zappp

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
ส่ง resume แล้วค่ะ พิจารณาด้วยนะค่ะ

Warinthorn

• Newbie
  • *
รับเพิ่มเติมค่ะ

Prv

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
ไม่ทราบว่ายังเปิดรับอยู่หรือเปล่าคะ

WE LOVE JORPOR.COM