จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีป้ายเตือนภาษาพม่าบ้างครับ  (อ่าน 84 ครั้ง)

jacky2529

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
ท่านใดมีป้ายเตือนภาษาพม่าบ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2018, 11:21:49 AM »
สวัสดีครับ ท่านใดมีป้ายเตือนภาษาพม่าแบบนี้บ้างครับ
1.ป้ายบุคคลไม่เกี่ยวข้องห้ามเข้า
2.ป้ายห้ามรับประทานอาหารและเครื่องดื่ม
ขอบพระคุณครับ

Toey Napakul

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 6
Re: ท่านใดมีป้ายเตือนภาษาพม่าบ้างครับ
« Reply #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2018, 11:33:31 AM »
ตามที่แนบเลยนะค่ะ ไฟล์โหลดจาก จป.คอมนี่แหละค๊า มีประโยชน์มากมาย
 :wanwan019: :wanwan019:

WE LOVE JORPOR.COM