จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยอบรม ISO14001กับISO 9001 แบบออนไลน์ของ URS บ้างค่ะ ขอคำแนะนำค่ะ  (อ่าน 102 ครั้ง)

161PH21

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0

ใครเคยอบรม ISO14001กับISO 9001 แบบออนไลน์ของ URS บ้างค่ะ โอเครึป่าวค่ะ ขอคำแนะนำทีค่ะ

อยากรู้ข้อมูลพื้นฐานของระบบ ISO14001และ ISO 9001
หาที่อบรมอยู่ค่ะ รบกวนขอคำแนะนำที่อบรมทั้งแบบฟรีและแบบมีค่าใช้จ่ายด้วยค่ะ

:-*

WE LOVE JORPOR.COM