จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ขอไฟล์ อบรมการปฎิบัติงานบนที่สูง  (อ่าน 228 ครั้ง)

vespa1964

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รบกวนพี่ๆ ขอไฟล์ อบรมการทำงานบนที่สูง

รบกวนหน่อยนะคะ

vespa1964

• Newbie
  • *
Re: รบกวนพี่ๆ ขอไฟล์ อบรมการปฎิบัติงานบนที่สูง
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2018, 09:37:11 PM »
ขอความกรูณา เป็นตัวอย่างหน่อยค่ะ

จป.คนดำ

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 37
  • จป.ตัวน้อยตัวนิด
Re: รบกวนพี่ๆ ขอไฟล์ อบรมการปฎิบัติงานบนที่สูง
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 03:20:36 PM »
 :wanwan019: ลองนำไปปรับใช้ดูนะคะ
ขอให้ทุกท่านปลอดภัย

vespa1964

• Newbie
  • *
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2018, 04:44:40 PM »
:wanwan019: ลองนำไปปรับใช้ดูนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM