จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร จป.ว.ทำงานอ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ด่วนๆ  (อ่าน 930 ครั้ง)

theeppipat

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 1
 :wanwan020: จป.ว.ทำงานอ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ด่วนๆ
เงินเดือนสูง ยินดีรับนักศึกษาจบใหม่
สวัสดิการ    :   ประกันอุบัติเหตุกลุ่ม, กองทุนเงินทดแทน, กองทุนสำรอง
เลี้ยงชีพ, ชุดยูนิฟอร์ม, วันหยุดประจำปี, โบนัส
สนใจสมัครงานด้วยตนเองที่  อาคารทีปพิพัฒน์ เลขที่ 497, 499  ถนนรามอินทรา  แขวงรามอินทรา  กทม.10230 โทรสอบถามได้ที่  02-5192299 ต่อ 511 , 081-6167726 หรือส่งประวัติทาง  E-Mail : hr_theeppipat@hotmail.com   

Apisittae

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 10
  • ปลอดภัยไว้ก่อน
ชื่อสถานประกอบกิจการอะไร ครับ
รับเพิ่มหรือทดแทนครับ

wichai

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 603
ส่งประวัติการทำงานมาเพื่อพิจารณาแล้วครับ ขอบคุณครับ

theeppipat

• Newbie
  • *
ชื่อสถานประกอบกิจการอะไร ครับ
รับเพิ่มหรือทดแทนครับ

กลุ่มบริษัททีปพิพัฒน์คะ ธุรกิจขนส่ง และรับจป.ว.เพิ่มคะ

Sununya

• Newbie
  • *
  • Nong Eye
Re: รับสมัคร จป.ว.ทำงานอ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ด่วนๆ
« Reply #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 02:30:20 PM »
สถานที่ทำงาน อยู่ในกรุงเทพฯ หรือว่า บ้านโป่งค่ะ

susarat

• Newbie
  • *
Re: รับสมัคร จป.ว.ทำงานอ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ด่วนๆ
« Reply #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2018, 03:55:25 PM »
:wanwan020: จป.ว.ทำงานอ.บ้านโป่ง จ.ราชบุรี ด่วนๆ
เงินเดือนสูง ยินดีรับนักศึกษาจบใหม่
สวัสดิการ    :   ประกันอุบัติเหตุกลุ่ม, กองทุนเงินทดแทน, กองทุนสำรอง
เลี้ยงชีพ, ชุดยูนิฟอร์ม, วันหยุดประจำปี, โบนัส
สนใจสมัครงานด้วยตนเองที่  อาคารทีปพิพัฒน์ เลขที่ 497, 499  ถนนรามอินทรา  แขวงรามอินทรา  กทม.10230 โทรสอบถามได้ที่  02-5192299 ต่อ 511 , 081-6167726 หรือส่งประวัติทาง  E-Mail : hr_theeppipat@hotmail.com
บริษัทตั้งอยู่ตรงไหนคะ

WE LOVE JORPOR.COM