จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หางานจป.วิชาชีพค่ะ  (อ่าน 362 ครั้ง)

Parita Sadee

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
หางานจป.วิชาชีพค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 22, 2018, 02:25:28 PM »
 ::) สวัสดีค่ะ ชื่อนางสาวปาริตา สะดี อายุ 23 ปี
บจากสาขาสาธารณสุขศาสตร์ อาชีวอนามัยและความปลอดภัย มหาลัยราชภัฎนครสวรรค์  เกรดเฉลี่ย 3.56
.. ประสบการณ์ทำงาน
 1.บริษัท ลัคกี้ สปิ่นนิ่ง จำกัด ผลิตเส้นด้ายคุณภาพ
 2. บริษัท อินเว (ประเทศไทย) จำกัด ผลิตอาหารสัตว์ประเภทลูกกุ้ง ลูกปลา
 3.บริษัท มอนเดลีซ อินเตอร์เนชันแนล (ประเทศไทย) จำกัด ผลิตลูกอมและหมากฝรั่ง

ต้องการหางานจป.วิชาชีพในจังหวัดนครสวรรค์และจังหวัดใกล้เคียงค่ะ ***
ขอบคุณค่ะ :wanwan020:

WE LOVE JORPOR.COM