จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: หางานค่ะ  (อ่าน 244 ครั้ง)

m.mook2217@gmail.com​

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
หางานค่ะ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 01:30:34 PM »
สวัสดีค่ะ พอตอนนี้ต้องการหน้างานทำแถวๆ ประจวบคีรีขันธ์ค่ะ พี่ๆคนใดทราบสถานที่ที่รับสมัครพนักงานรบกวนแจ้งหน่อยนะคะ

chaiseri

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
  • บริษัทชัยเสรี เม็ททอล แอนด์ รับเบอร์ จำกัด
Re: หางานค่ะ
« Reply #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 03:26:01 PM »
บริษัทชัยเสรี เม็ททอล แอนด์รับเบอร์ จำกัด
(ผู้ผลิตชิ้นส่วนยางติดเหล็ก ข้อต่อสายพาน ล้อกดสายพาน สำหรับกองทัพไทยและกองทัพใน ประเทศต่างๆ รวมถึงให้บริการซ่อมรถทหาร ชุดเกราะให้รถทหาร และผลิตรถเกราะฝีมือคนไทย)
รับสมัคร จป.วิชาชีพ 1 อันตรา

หน้าที่รับผิดชอบ
1. ตรวจสอบ และเสนอแนะให้นายจ้างปฏิบัติการตามกฎหมายเกี่ยวกับความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน
2. วิเคราะห์งานเพื่อชี้บ่งอันตราย รวมทั้งกำหนดมาตรการป้องกัน หรือขั้นตอนการทำงานอย่างปลอดภัยเสนอต่อนายจ้าง
3. ประเมินความเสี่ยงด้านความปลอดภัยในการทำงาน
4. วิเคราะห์แผนงานโครงการ รวมทั้งข้อเสนอแนะของหน่วยงานต่างๆ และเสนอแนะมาตรการความปลอดภัยในการทำงานต่อนายจ้าง
5. ตรวจประเมินการปฏิบัติงานของสถานประกอบกิจการให้เป็นไปตามแผนงาน โครงการ หรือมาตรการความปลอดภัยในการทำงาน
6. แนะนำให้ลูกจ้างปฏิบัติตามข้อบังคับและคู่มือตามข้อ 3
7. แนะนำ ฝึกสอน อบรมลูกจ้างเพื่อให้การปฏิบัติงานปลอดจากเหตุอันจะทำให้เกิดความ ไม่ปลอดภัยในการทำงาน
8. ตรวจวัด และประเมินสภาพแวดล้อมในการทำงาน หรือดำเนินการร่วมกับบุคคล หรือหน่วยงานที่ขึ้นทะเบียนกับกรมสวัสดิการและคุ้มครองแรงงานเป็นผู้รับรอง หรือตรวจสอบเอกสารหลักฐาน รายงานในการตรวจสอบสภาพแวดล้อมในการทำงานภายในสถานประกอบกิจการ
9. เสนอแนะต่อนายจ้างเพื่อให้มีการจัดการด้านความปลอดภัยในการทำงานที่เหมาะสมกับสถานประกอบกิจการ และพัฒนาให้มีประสิทธิภาพอย่างต่อเนื่อง
10. ตรวจสอบสาเหตุ และวิเคราะห์การประสบอันตราย การเจ็บป่วย หรือการเกิดเหตุเดือดร้อนรำคาญอันเนื่องจากการทำงาน และรายงานผล รวมทั้งเสนอแนะต่อนายจ้างเพื่อป้องกันการเกิดเหตุโดยไม่ชักช้า
11. รวบรวมสถิติ วิเคราะห์ข้อมูล จัดทำรายงาน และข้อเสนอแนะเกี่ยวกับการประสบอันตราย การเจ็บป่วย หรือการเกิดเหตุเดือดร้อนรำคาญอันเนื่องจากการทำงานของลูกจ้าง
12. ปฏิบัติงานด้านความปลอดภัยในการทำงานอื่นตามที่นายจ้างมอบหมาย

สวัสดิการ
1.เบี้ยขยัน 2 เท่าของค่าแรง
2.โอที
3.โบนัสตามผลประกอบการ
4.ประกันสังคม
5.วันหยุดประเพณี 13 วันต่อปี
6.ตรวจสุขภาพประจำปี
7.ปรับเงินประจำปี
8.ยูนิฟอร์ม
9.ทำงานจันทร์ - เสาร์ 08.00 น. -17.00 น.

บริษัทตั้งอยุ่ที่ 59 หมู่ 6 ถ.ปทุม-บางเลน ต.คูบางหลวง อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี
****หากสนใจสามารถส่งเรซูเม่มาได้ที่ Chaiseri2561@gmail.com***
02-581-4981
 :wanwan014: :wanwan014: :wanwan014: :wanwan014:

smilesine

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 12
Re: หางานค่ะ
« Reply #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2018, 02:02:08 PM »
บ.อาซีฟา จำกัด (มหาชน)

รับสมัคร จป.วิชาชีพ 1 ตำแหน่ง
- ไม่จำกัดเพศ
- วุฒิการศึกษา ปริญญาตรี สาขาอาชีวอนามัย และความปลอดภัย
- ประสบการณ์ 2 ขึ้นไป

รับสมัคร จป.เทคนิคขั้นสูง 1 ตำแหน่ง
- ไม่จำกัดเพศ
- ประสบการณ์ 2 ขึ้นไป

สวัสดิการ

• รถรับ - ส่ง
• ชุดพนักงาน
• โบนัสประจำปี
• incentive ทุกไตรมาสตามผลประกอบการ
• ประกันสังคม
• ตรวจสุขภาพประจำปี
• ประกันอุบัติเหตุ

สนใจติดต่อได้ที่ คุณทราย
Apiradee@asefa.co.th หรือ โทร 063-2072815

WE LOVE JORPOR.COM