จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้าน SDS หน่อยครับ  (อ่าน 186 ครั้ง)

จป.ตัวกลม

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 3
  • จป. ม.เอเชียอาคเนย์ (วศ.บ รุ่น09)
ขอคำแนะนำด้าน SDS หน่อยครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 03:14:48 PM »
พอดีผมหาข้อมูล SDS ของสารเคมีอยู่สองชนิด
ชื่อสาร ISOLUBE 4683
กับชื่อสาร DRAWLUB C 100 K
พี่ๆ ท่านไหนพอจะมีผมรบกวนส่งให้หน่อยครับ Jeeramit.safety@gmail.com
หรือ พี่ท่านใดพอจะแนะนำเป้นไกด์ไลน์ในการหาข้อมูลได้ก็รบกวนหน่อยครับ

:wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017: :wanwan017:
สถาบัน : มหาวิทยาลัยเอเชียอาคเนย์
สาขาวิชา : วิศวกรรมความปลอดภัย รุ่นที่ 09

E-mail : jeeramit.safety@gmail.com

WE LOVE JORPOR.COM