จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่วยงานที่รับกำจัดหลอดไฟครับ  (อ่าน 401 ครั้ง)

suchat.gm

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
รบกวนสอบถามจากหลายๆ สถานประกอบการครับ ทางผมต้องการดำเนินการกับหลอดไฟฟลูออเรสเซ้น ตามระบบของ สก แต่ไม่มีแหล่งหน่วยงานไหนรับกำจัดตรงนี้ได้บ้าง รบกวนแนะนำหน่อยครับ โรงงานผมอยู่แถว พระราม2 เอกชัยบางบอน

forest2016

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 4
Re: สอบถามหน่วยงานที่รับกำจัดหลอดไฟครับ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 02:04:19 PM »
บริษัทผมติดต่อให้ บริษัท เบตเตอร์ เวิลด์ กรีน จำกัด มารับไปกำจัด ซึ่งไปฝังกลบที่สระบุรี ทำตามกฎหมายกำหนดครับ

suchat.gm

• Newbie
  • *
Re: สอบถามหน่วยงานที่รับกำจัดหลอดไฟครับ
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 11:49:32 AM »
รบกวนขอเบอร์ได้ไหมครับ หน่วยงานที่รับกำจัด

pranagthai

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 02:18:18 PM »
098-251-7388 อันนี้คืิอเบอร์เซลล์ที่ติดต่อใช้บริการอยู่ ชื่อคุณแจนครับผม
ยังไงลองสอบถามดูครับ ราคาไม่เกิน 1 ตัน อยู่ที่8500 บาท รวมหลายรายการได้ครับ
รบกวนขอเบอร์ได้ไหมครับ หน่วยงานที่รับกำจัด

suchat.gm

• Newbie
  • *
« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 02:57:17 PM »
ครับผม ขอบคุณครับ

WE LOVE JORPOR.COM