จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Safety Supervisor โรงงานวังน้อย ด่วนๆๆๆๆๆ  (อ่าน 363 ครั้ง)

ke_devil, wichai_kosa, FTA, wijuk yongwanich, panthipsafety0714, dhanusak, comuter399 และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

run

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 8
บริษัท เอซีเค  ฟู้ดเทค จำกัด ผู้ผลิตและบรรจุผักสลัดไฮโดรโปนิคส์และออแกนิค ภายใต้แบรนด์ Super Fresh กำลังขยายการผลิตโดยเปิดโรงงานใหม่ที่วังน้อยบริเวณฝั่งตรงข้ามข้าวราดแกงบ้านสวน 2 โดยโรงงานมีกำหนดการเปิดการผลิตในเดือน กันยายน 2561  จึงมีความประสงค์จะรับสมัครงานตแหน่ง Safety Supervisor  เงินเดือน 30+++ บาท สวัสดิการตามกฎหมายและโบนัส 2 ครั้ง / ปี มีเงินกู้สวัสดิการดอกเบี้ยถูก  ปฏิบัติงานจันทร์ - ศุกร์   สนใจส่งประวัติมาที่
 e- mail :safety@superfreshsalad.com   :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005: :wanwan005:

run

• **
Re: รับสมัคร Safety Supervisor โรงงานวังน้อย ด่วนๆๆๆๆๆ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 11:39:11 AM »
รับสมัคร หัวหน้าหน่วยงานความปลอดภัยนะครับ  ไม่ใช่  จป. หัวหน้างานครับ

wichai

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 566
Re: รับสมัคร Safety Supervisor โรงงานวังน้อย ด่วนๆๆๆๆๆ
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 02:28:28 PM »
จำกัดอายุหรือเปล่าครับ สนใจครับ

eltore

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 6
« Reply #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 08:45:40 AM »
สนใจครับ
จปว มสธ. รุ่น 33
095 949 7064
safetytore14@gmail.com

LINE : t0rr  (tศูนย์rr)

run

• **
« Reply #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2018, 09:44:06 AM »
ส่งประวัติมาเลยครับ  ยังรับสมัครอยู่ครับ

WE LOVE JORPOR.COM