จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: แผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัย  (อ่าน 926 ครั้ง)

Meephoo

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 6
แผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัย
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2018, 02:15:13 PM »
คือจะจัดทำ แผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัย ไว้ใน สปก.
ให้เป็นรูปแบบ พี่ๆพอมีตัวอย่างไฟล์การจัดแผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัยบ้างไหมค่ะที่อื่นเค้าทำแบบไหนกันบ้างค่ะ  รูปแบบที่เข้าใจง่ายๆ  เวลาซ้อมเเล้วไม่ งง ค่ะ สมมุติเหตุการจำลองเมื่อเกิดเพลิงไหม้ด้วยน่ะค่ะ เพราะที่ผ่านมาก้ซ้อมกันแบบ งงๆ ตลอด รบกวนพี่ๆ อาวุโส รบกวนให้คำแนะนำแก่ ศิษย์น้องด้วยนะค่ะ  :-* :wanwan017:       

ขอบคุณค่ะ

wichai

• Hero Member
  • คะแนนน้ำใจ 598
Re: แผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัย
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 04:19:45 PM »
ให้นำไปเป็นรูปแบบนะครับ +1 คะแนนด้วยครับ

SafetyLO

• Full Member
  • คะแนนน้ำใจ 14
Re: แผนป้องกันเเละระงับอัคคีภัย
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2018, 04:26:04 PM »
รอด้วยค่ะ

Namkang6640

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
« Reply #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 11:26:55 AM »
ขอบคุณมากค่ะ

WE LOVE JORPOR.COM