จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับ นศ.ฝึกงาน เดือน ก.ค.-ธ.ค. 62 จำนวน 2 คน (Safety, Envi) จ.ระยอง  (อ่าน 2059 ครั้ง)

Puiwiratna

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 2
บมจ. ไทย โรตารี่ เอ็นจิเนียริ่ง
ตั้งอยู่ ต.สำนักท้อน อ.บ้านฉาง จ.ระยอง
เป็นบริษัทรับเหมาก่อสร้างครบวงจรสำหรับงานคลังเก็บสารเคมี ระบบท่อทาง ภาชนะรับแรงดัน และอุปกรณ์ต่างๆ ในอุตสาหกรรมน้ำมันและก๊าซ รวมถึงปิโตรเคมีในจังหวัดระยองและชลบุรี เช่น PTT, SCG, Thai oil, IRPC เป็นต้น  บริษัทฯ ได้รับการรับรองระบบ ISO 9001,OHSAS 18001 (อยู่ระหว่างเปลี่ยนเป็น ISO 45001), ธรรมาภิบาลสิ่งแวดล้อม, อุตสาหกรรมสีเขียว ระดับ 2 และ ISO 14001

เปิดรับสมัคร นักศึกษาฝึกงาน/ฝึกสหกิจ จำนวน 2 คน📌
คุณสมบัติ ดังนี้
- เพศชายหรือหญิง
- เป็นนักศึกษาชั้นปีที่ 3 หรือ 4 ขึ้นไป
- กำลังศึกษาในสาขาอาชีวอนามัยและความปลอดภัย หรือ สิ่งแวดล้อม

บริษัทฯ มีเบี้ยเลี้ยง 150 บาท/วัน ปฏิบัติงานวันจันทร์-ศุกร์ เวลา 8.00-17.00 น. หยุดวันเสาร์-อาทิตย์ และต้องรับผิดชอบการเดินทางมาฝึกด้วยตนเอง

ผู้สนใจสอบถาม,ส่งประวัติ หรือกรอกใบสมัครฝึกงานส่งมาที่
Email : wassana.w@rotaryeng.co.th
Line ID : pui.wiratna
Tel : 087-932-4797

Puiwiratna

• Newbie
  • *
หากมี นศ. ที่ต้องเริ่มฝึกช่วง เดือน ก.พ. 61 บริษัทฯ ยังรับพิจารณาอยู่นะคะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
Re: รับ นศ.ฝึกงาน เดือน ก.พ.-ต.ค. 61 จำนวน 2 คน (Safety และ Envi)
« Reply #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2018, 09:02:40 AM »
ตอนนี้ยังเปิดรับพิจารณาอยู่นะคะ บริษัทฯ เปิดกว้างสำหรับนักศึกษาจากทุกสถาบันค่ะ

kkan

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ 0
Re: รับ นศ.ฝึกงาน เดือน ก.พ.-ต.ค. 61 จำนวน 2 คน (Safety และ Envi)
« Reply #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 06:39:26 PM »
ยังรับนักศึกษาฝึกงานอยู่มั้ยคะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
ตอนนี้ยังรับพิจารณาอยู่ค่ะ หากสนใจกรอกใบสมัครและส่งมาที่ email ด้านบนได้เลยค่ะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
ยังเปิดรับพิจารณาใบสมัครอยู่นะคะ น้องนักศึกษา/นิสิตที่สนใจสามารถส่งใบสมัครมาได้ค่ะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
ยังเปิดรับพิจารณาใบสมัคร สำหรับฝึกช่วงตั้งแต่เดือนมีนาคม-ธันวาคม 2562 อยู่นะคะ น้องนักศึกษา/นิสิตที่สนใจสามารถส่งใบสมัครมาได้ค่ะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
ยังเปิดรับพิจารณาใบสมัคร สำหรับฝึกช่วงตั้งแต่เดือนกรกฎาคม-ธันวาคม 2562 อยู่นะคะ น้องนักศึกษา/นิสิตที่สนใจสามารถส่งใบสมัครมาได้ค่ะ

Puiwiratna

• Newbie
  • *
น้องๆ ที่ยังหาที่ฝึกงานช่วงเดือน ก.ค.-ธ.ค.62 ยังส่งใบสมัครได้อยู่นะคะ

WE LOVE JORPOR.COM