จป.ดอทคอม Jorpor.Com สังคมดีๆของ จป.บนโลกออนไลน์ ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสร้างสังคมแห่งความปลอดภัยดีๆ แห่งนี้ หากท่านไม่ใช่สมาชิก ข้อมูลจะถูกซ่อนอยู่ทำให้มองไม่เห็น โปรดสมัครสมาชิก ( ฟรี !!! ) เพื่อเข้าถึงข้อมูล พูดคุย สร้างสังคมดีๆ ร่วมกันกับเรา

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Safety officer  (อ่าน 1598 ครั้ง)

JR

• Jr. Member
  • **
  • คะแนนน้ำใจ 42
รับสมัคร Safety officer
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2010, 10:04:35 AM »
บริษัท STR ผลิตเกี่ยวกับ Vessel และติดตั้ง
อยู่จังหวัดระยอง คนงานร้อยกว่าคน นิดๆ
ต้องการรับ จป.ว ที่จบใหม่ครับ (เขาบอกมาว่างบน้อยประมาณ 13-15K)  :P อาจได้มากกว่าแต่ต่อรองกันเองนะครับ (ผมไม่เกี่ยวแค่บอกให้ทราบเพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจ จะได้ไม่เสียเวลา)  หรือ จป.ว ท่านใดที่ว่างงานอยู่จะลองดูก็ได้ครับ เพราะเงินเดือนที่เขาตั้งไว้อาจเปลี่ยนแปลงได้ถ้าเขาพอใจเราจริงๆ

รายละเอียดงาน โทรคุยกันเองนะครับ
ติดต่อ คุณ ศราวุฒิ  Tel. 081-7011538

:wanwan020:

WE LOVE JORPOR.COM